Murder On The Orient Express (12A)

Kenneth Branagh | Malta | USA | 2017 | tbc’

Mae cast o safon yn ymgasglu i berfformio yng nghlasur Agatha Christie ar y sgrin fawr. Mae taith foethus mewn trên yn datblygu’n ddirgelwch steilus a gafaelgar am dri ar ddeg o ddieithriaid a ras un dyn i ddatrys y pos cyn bod y llofrudd yn lladd eto. Yn serennu Daisy Ridley, Johnny Depp, Judi Dench, Michelle Pfeiffer, Penelope Cruz, Olivia Colman, Willem Dafoe, Derek Jacobi a Kenneth Branagh, sydd hefyd yn cyfarwyddo.

£7.30 (£5.50)
DDANGOSIADAU GYDA ISDEITLAU: DYDD MAWRTH 7 TACHWEDD @ 5.30
DDANGOSIADAU GYDA ISDEITLAU: DYDD LLUN 13 TACHWEDD @ 8.10
BYDD SAIN DDISGRIFIO AC SAIN ATGYFNERTHU AR GAEL AR FFILM HWN

6:00pm - Tuesday, 21 November Book
6:00pm - Wednesday, 22 November Book
6:00pm - Thursday, 23 November Book
6:00pm - Friday, 24 November Book
8:15pm - Friday, 24 November Book
3:10pm - Saturday, 25 November Book
6:00pm - Saturday, 25 November Book
8:15pm - Saturday, 25 November Book
3:10pm - Sunday, 26 November Book
8:15pm - Sunday, 26 November Book
8:15pm - Monday, 27 November Book
5:45pm - Tuesday, 28 November Book
5:45pm - Wednesday, 29 November Book
5:45pm - Thursday, 30 November Book
5:40pm - Friday, 1 December Book
1:15pm - Saturday, 2 December Book
5:40pm - Saturday, 2 December Book
5:40pm - Sunday, 3 December Book
5:40pm - Monday, 4 December Book
5:40pm - Tuesday, 5 December Book
5:40pm - Wednesday, 6 December Book
5:40pm - Thursday, 7 December Book
5:45pm - Friday, 8 December Book
1:00pm - Saturday, 9 December Book
5:45pm - Saturday, 9 December Book
1:00pm - Sunday, 10 December Book
5:45pm - Sunday, 10 December Book
5:45pm - Monday, 11 December Book
5:45pm - Tuesday, 12 December Book
5:45pm - Wednesday, 13 December Book
3:10pm - Thursday, 14 December Book
5:45pm - Thursday, 14 December Book
7:55pm - Friday, 15 December Book
3:00pm - Saturday, 16 December Book
3:10pm - Sunday, 17 December Book
7:55pm - Friday, 22 December Book
7:55pm - Saturday, 23 December Book
7:50pm - Wednesday, 27 December Book
7:50pm - Thursday, 28 December Book
5:35pm - Friday, 29 December Book
2:50pm - Saturday, 30 December Book
7:35pm - Saturday, 30 December Book
5:30pm - Sunday, 31 December Book
5:40pm - Monday, 1 January Book
5:40pm - Tuesday, 2 January Book
5:40pm - Wednesday, 3 January Book
5:40pm - Thursday, 4 January Book