Classes and Courses

DOSBARTHIADAU CYMUNEDOL IN MWLDAN 4!

 

Mae’r Mwldan yn cynnig amrywiaeth a ddosbarthiadau cymunedol – cysylltwchâ chydlynydd y dosbarth am wybodaeth bellach.

*Yn ystod tymor ysgol yn unig

 

Dydd Llun

*DREAMS DANCE SCHOOL

Grade 7 Ballet 4.15-5.45yh/pm

Dance Fitness 6-7yh/pm

Victoria Atkinson: 07581 186 634

victoriaravenscroft@hotmail.com

 

TAI CHI 7 – 9yh/pm

Sean Dowdall: 07791 700 137

seanpdowdall@hotmail.co.uk

 

Dydd Mawrth

 

DOSBARTH CELF

Cysylltwch â Dysgu Gydol: 01970 621 580

learning@aber.ac.uk

Pob Dydd Mawrth yn ystod y tymor ysgol 

 

*DREAMS DANCE SCHOOL

Junior Jazz (7+) 4 – 4.45yh/pm

Grade 3 Ballet 4.45 – 5.30yh/pm

Senior Jazz (13+) 5.30 – 6.15 yh/pm

Grade 5 Ballet 6.15-7.15yh/pm

Victoria Atkinson: 07581 186 634

victoriaravenscroft@hotmail.com

 

CARDIGAN THEATRE

7:30 – 10yh/pm

52 wythnos y flwyddyn

Christine Rees: 01239 891 283

reeschristine@yahoo.com

 

Dydd Mercher

*DREAMS DANCE SCHOOL

Beginners Freestyle (3+) 4.15-5yh/pm

Grade 3 Ballet 5 - 6yh/pm

Dance Fitness 6.15 - 7.15yh/pm

Victoria Atkinson: 07581 186 634

victoriaravenscroft@hotmail.com

 

PILATES

8.30-9.30pm/yh

Janet Tebbutt (registered Osteomyologist): 01437 532 385 / 07973 854 942

janettebbutt@hotmail.com

 

Thursday :: Iau

*DREAMS DANCE SCHOOL

Beginners Ballet (2.5+) 4 - 4.30yh/pm

Primary Ballet (5.5+) 4.30-5.15yh/pm

Grade 5 Ballet 5.15 - 6.15yh/pm

Stretch and Tone 6.15 - 7.15pm

Victoria Atkinson: 07581 186 634

victoriaravenscroft@hotmail.com

 

CYMDEITHAS CELF ABERTEIFI A’R CYFFINIAU

Trydydd Dydd Iau'r mis, 7.30 – 9.30yh/pm

Malcolm Gwyon: 01239 811 258

 

Dydd Gwener

PILATES

9am/yb Level 1

9 – 9.55 Level 2

10 – 10.55 Rehabilitation (backcare and post operational )

11 – 11.55yb/am Rehabilition (complete beginners backcare, post operational and osteoporosis)

12.30 - 1.25yp/pm

Janet Tebbutt (registered Osteomyologist): 01437 532 385 / 07973 854 942

janettebbutt@hotmail.com Chair Class 1.30 - 2.30yp/pm – starting on 7 March 2014

 

*DREAMS DANCE SCHOOL

Junior Tap (7+) 4.15 - 5yh/pm

Junior Street (7+) 5-5.45yh/pm

Senior Street (13+) 5.45-6.30yh/pm

Senior Tap (13+) 6.30-7.15yh/pm

Am manylion pellach cysylltwch a Victoria Atkinson: 07581 186 634

victoriaravenscroft@hotmail.com

 

Dydd Sadwrn

THEATR IEUENCTID ABERTEIFI

Plant Iau (oed 8–12) 10:30 – 12:30yb/am

Plant hyn (oed 13+) 1:30 – 4yh/pm

Pob dydd Sadwrn yn ystod tymor ysgol

Reuben Wells: 07830 265 000

reubenwells@ymail.com

 

Dydd Sul

CYFARFOD SUL Y CRYNWYR

Pob dydd Sul 10:30 – 11:30yb/am

 

*Mae Dosbarthau Dreams Dance School yn ail gychwyn Dydd Llun 6ed Ionawr 2014

C