Y Tîm

RHAGLENNU

Prifweithredwr

Dilwyn Davies

dilwyn@mwldan.co.uk

 

 

CYLLID A GWEINYDDIAETH

Rheolwr Cyffredinol

Ryan Davies

ryan@mwldan.co.uk

 

 

MARCHNATA

Rheolwr Marchnata

Tamsin Davies

tamsin@mwldan.co.uk

01239 623925

 

Marketing Manager | Rheolwr Marchnata 

Helena Turgel 

helena@mwldan.co.uk

01239 623925/623929 

 

 

TECHNEGOL

Technical Manager | Rheolwr Technegol

Sion Williams

Sion@mwldan.co.uk

01239 623927

 

Technegydd / Rheolwr a'r Ddyletswydd

Christopher Smoothy

tech@mwldan.co.uk

 

Technegydd ICT / Rheolwr a'r Ddyletswydd

Alun Gordon

alun@mwldan.co.uk

 

 

ORIEL MWLDAN

Cydlynydd Oriel

Beth Pritchard

beth@mwldan.co.uk

01239 623929

 

FRONT OF HOUSE / BLAEN TY

Rheolwraig Blaen Ty

Stephanie Maraggiulio

stephanie@mwldan.co.uk

01239 623922

 

Rheolwraig Blaen Ty

Nicola Lewis

nikki@mwldan.co.uk

01239 623928

 

Rheolwr a'r Ddyletswydd

Alison Paskell

nikki@mwldan.co.uk

01239 621200

 

Rheolwr a'r Ddyletswydd

Diana Forrester

boxoffice@mwldan.co.uk

01239 621200

 

Cynorthwydd Swyddfa Docynnau

Rebecca Head

boxoffice@mwldan.co.uk

01239 621200

 

 

TîM GWASANAETHAU A CHYNNAL A CHADW

Rheolwr Tîm Gwasanaethau a Chynnal a Chadw
 
Jed Lewis
 
 
01239 621200
 
 
Paul Smoothy
Gerry Jenkins
T.S. Varghese

 

Y